Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    82

Icon3 Fan CLB Chelsea vào chia sẻ AE ít kinh nghiệm nào

Tình hình là mình mới tập chơi Chelsea.Bản 10.2 này nói chung là thấy mọi người kêu giá của cầu thủ bị đẩy lên cao quá.Nhưng sự thật mình vẫn mua = trả góp vẫn đc mà.Chẳng có bị làm sao cả.
    Nửa mùa đầu mình đã sắm về Stamford Bridghe những hảo thủ sau:
    1.Chiellini
    2.Kun Aguero
    3.De Rossi
    4.Adler
    5.Cesar Azpilicueta

Sau đó bán đi:
    1.Kalou 7.5 UK
    2.Ivanovic 6.5 UK
    3.Malouda 10 UK

Thế theo các bạn mình mua bán đã hợp lý chưa.Giả sử nếu mua TD thì mua ai bây giờ nhỉ. Kun Aguero mình thấy đá FC cùng Drogba ko thấy hợp lý lắm mình set anh ta là Poacher Att mà đá cũng ko đc hay cho lắm.Mà cho đá AMC thì phí 1 tài năng như F.Lampard.Mình đá sơ đồ cây thông 4-1-2-1-2 của Ancelotti.
    Nếu cần bổ xung thêm 1 TD hoặc 1 TV nữa thì vs Chelsea bây giờ nên mua ai.
    ( Mình cảm giác thấy Rene Adler bắt ổn hơn P.Cech.Nên mua sớm về kẻo sau này hối hận.
    Có gì các bạn bổ xung giúp mình nhé.Vì một mầu xanh vững mạnh

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    4,029
    bó tay, sao bác ko thử aguero complete forward support, advance forward, trequarista, hoặc deep lying forward ??? poacher đá ko ổn là đúng rồi

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    bó tay, sao bác ko thử aguero complete forward support, advance forward, trequarista, hoặc deep lying forward ??? poacher đá ko ổn là đúng rồi
    Đúng rồi, Poacher nếu có thể thì set cho Drogba, mình cũng đang sử dụng cách set này, Drogba vua phá lưới hẳn hoi chứ không nói bừa mặc dù đồng chí này phải về đá Can Cup mất mấy lượt nhưng hiện nay vẫn dẫn đầu giải ngoại hạng với 29 bàn sau 25 trận.
    Mình cũng mua bán gần giống bạn nhưng bán thêm Deco luôn.
    Trung vệ thì ngoài Chiellini có thể dùng Bruno Alves, dù già hơn và PA thì cũng không cao bằng nhưng mình dùng thấy điểm cao hơn và cũng ít dính thẻ hơn Chiellini.
    Tiền vệ thì có thể mua mấy đồng chí trẻ khoẻ về như Sissoko, ngoài ra có chú Matic cây nhà lá vườn cũng tốt, Alex cũng có thể train DMC để đá lúc cần.

Số bài viết
    82
    Em đá đi đá lại vs MU ở CK đầu mùa giải.Đang tìm hiểu sơ đồ cây thông của Ancelotti.

GK:Rene Adler
    DR:Ceser Azpiculieta (Full-Au) Chiellini(Ball -Cover ) J.Terry (DC) A.Cole (Full-Au)
    Veloso (DM)
    Essien (Ball-De) De Rossi(Box-Su)
    F.Lampard(AM-Att)
    Drogba (Target-Att) - Aguero ( Complete-Sup)

Lối chơi toàn đội: Fuil,Control,Passing:Mix,More Roaming,Còn lại Default hết
    Trong khi mình set riêng Aguero như sau:
    Me:17 do Desions:16
    Cre:16
    Closing down:18
    RWD:Mix(10)
    RWB:Max(20)
    Longshot>Crossball:Mix
    Roam From Postion:Yes
    Hold Up ball:Yes

Trong khi Drogba:
    Me:19
    Cre:12

TI:
    Defensive Line:12
    With:12
    Tempo:14
    Time Washing:8

Set cho Kun và Drogba như thế này đã ổn chưa.
    À mà hình như bản 10.2 này nó ko số áo của cầu thủ à.
    Mình download Kits về rồi nhưng có 3 áo thì chỉ thấy đc 2 áo Home và Always thôi còn 1 cái nữa là Thrid thì ko thấy đâu cả.Mong các bạn chỉ giáo giúp mình

Số bài viết
    183
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    Ai bảo ông Kun đá poacher không ổn

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    183
    mùa đầu vao múc ngay Villa và Chiellini không nói nhiều, mình còn mua thêm de rossi để chờ tháng 1 mấy thằng da đen nó về đá CAN, Adler thì mua cũng được mà không mua thì ông Cech ông ý cũng đủ độ thú rồi , nói chung cầm chels thì được 2 mùa là phát chán vì đội khủng quá, đá theo Ancelotti style gần như vô đối haizz

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới